CANON imageFORCE C5100 Series
Canon

CANON imageFORCE C5100 Series

Mã: C5100 SeriesLiên hệ báo giá

Canon imageFORCE C5100 series ( C5140 – C5150 – C5160 – C5170) Dòng sản phẩm Canon imageFORCE C5100 là thiết bị đa chức năng linh hoạt, được phát triển nhằm nâng tầm khả năng sáng tạo trong văn phòng. Các công nghệ đột phá như D2 Exposure Technology cùng độ phân giải 4.800 x 2.

Loại máy
Đa chức năng khổ A3 màu
Chức năng cốt lõi
In, sao chép, quét, gửi, lưu trữ và tùy chọn fax.
Bộ xử lý
Bộ xử lý lõi kép
Bảng điều khiển
Màn hình cảm ứng màu TFT LCD WSVGA 10,1 inch
Ký ức
Cấu hình tiêu chuẩn: RAM: 6.0 GB
Kho
Tiêu chuẩn: (SSD) 256 GB Tùy chọn: (SSD) 1 TB
Giá bánLiên hệ

Báo giá tốt nhất theo số lượng & dự án, đã gồm VAT khi xuất hoá đơn.

Mô tả sản phẩm

Canon imageFORCE C5100 series ( C5140 – C5150 – C5160 – C5170)

Dòng sản phẩm Canon imageFORCE C5100 là thiết bị đa chức năng linh hoạt, được phát triển nhằm nâng tầm khả năng sáng tạo trong văn phòng.

Các công nghệ đột phá như D2 Exposure Technology cùng độ phân giải 4.800 x 2.400 dpi mang đến chất lượng in vượt trội với màu sắc rực rỡ và độ mượt mà tối ưu. Thiết bị hỗ trợ giấy có định lượng lên đến 300gsm từ khay giấy dưới, giúp doanh nghiệp linh hoạt hơn trong việc sử dụng đa dạng các loại giấy in.

CHẤT LƯỢNG VƯỢT TRỘI – TĂNG TỐC VẬN HÀNH
Dòng sản phẩm Canon imageFORCE C5100 là thiết bị đa chức năng linh hoạt, được phát triển nhằm tăng khả năng sáng tạo trong văn phòng.

Các công nghệ đột phá như D2 Exposure Technology cùng độ phân giải 4.800 x 2.400 dpi mang đến chất lượng in vượt trội với màu sắc rực rỡ và độ mượt mà tối ưu.

Thiết bị hỗ trợ giấy có định lượng lên đến 300gsm từ khay giấy dưới, giúp doanh nghiệp linh hoạt trong việc sử dụng đa dạng các loại giấy in.


KẾT NỐI

Truy cập các nền tảng lưu trữ đám mây như Google Drive và Dropbox ngay từ thiết bị.
Tận hưởng sự tiện lợi với tính năng in di động, hỗ trợ Canon PRINT, Apple AirPrint và nhiều ứng dụng khác.


BẢO MẬT

Bảo mật nâng cao cho dữ liệu của bạn, với các tính năng như bảo mật ghi nhật ký hoạt động và tương thích với hệ thống SIEM, giúp giám sát và giảm thiểu rủi ro hiệu quả.


MỨC ĐỘ TIN CẬY

Thiết kế tối ưu cho hiệu suất vận hành liên tục, tích hợp công cụ bảo trì thông minh cùng linh kiện bền bỉ, giúp giảm thiểu thời gian gián đoạn.


THÂN THIỆN

Được sản xuất bởi 30% nhựa tái chế, đi kèm bao bì thân thiện môi trường và tiêu thụ điện năng thấp, góp phần giảm thiểu tác động đến môi trường.

*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa

Thông số kỹ thuật

Thông số
Thông số
Loại máyĐa chức năng khổ A3 màu
Chức năng cốt lõiIn, sao chép, quét, gửi, lưu trữ và tùy chọn fax.
Bộ xử lýBộ xử lý lõi kép
Bảng điều khiểnMàn hình cảm ứng màu TFT LCD WSVGA 10,1 inch
Ký ứcCấu hình tiêu chuẩn: RAM: 6.0 GB
KhoTiêu chuẩn: (SSD) 256 GB Tùy chọn: (SSD) 1 TB
Kết nối giao diệnMẠNG Chuẩn : 1000Base-T/100Base-TX/10Base-T Tùy chọn: Mạng LAN không dây (IEEE 802.11a/b/g/n/ac/ax) KHÁC Chuẩn: USB 2.0 (Máy chủ) x1, USB 3.0 (Máy chủ) x1, USB 2.0 (Thiết bị) x1 Tùy chọn: Giao diện nối tiếp, Giao diện điều khiển sao chép
Dung lượng giấy (A4, 80 gsm)Tiêu chuẩn: 1.200 tờ , Khay đa năng 100 tờ x 1 , Khay giấy 550 tờ x 2. Tối đa: 6.350 tờ (với Bộ nạp giấy khay dung lượng cao F1 + Bộ chứa giấy F2/F3)
Khả năng in giấy (A4, 80 gsm)Số tờ tối đa: 3.450 tờ (với bộ hoàn thiện dập ghim AB3 hoặc bộ hoàn thiện gấp giấy/sách nhỏ A2 và bộ khay sao chép thứ 3 A1)
Khả năng hoàn thiệnSắp xếp, Nhóm, Xếp lệch, Ghim, Ghim giữa, Đục lỗ, Ghim tiết kiệm, Ghim theo yêu cầu, Gấp chữ V, Gấp chữ C, Gấp chữ Z
Các loại phương tiện được hỗ trợKhay đa năng: Giấy mỏng, giấy trơn, giấy tái chế, giấy thân thiện với môi trường, giấy màu, giấy dày, giấy tráng phủ, giấy can, giấy bond, giấy trong suốt, giấy nhãn, giấy đục lỗ sẵn, giấy tiêu đề, giấy tab, giấy phong bì. Hộp giấy (trên/dưới): Giấy mỏng, giấy trơn, giấy tái chế, giấy thân thiện với môi trường, giấy màu, giấy dày, giấy bond, giấy trong suốt, giấy đục lỗ sẵn, giấy tiêu đề, giấy phong bì
Trọng lượng phương tiện được hỗ trợKhay đa năng: Giấy định lượng 52 đến 300 gsm Khay giấy trên: Giấy định lượng 52 đến 256 gsm Khay giấy dưới: Giấy định lượng 52 đến 300 gsm In hai mặt : Giấy định lượng 52 đến 256 gsm
Thời gian khởi độngChế độ Khởi động Nhanh: 4 giây hoặc ít hơn Từ khi Bật nguồn: 6 giây hoặc ít hơn Từ Chế độ Ngủ: 7 giây hoặc ít hơn (imageFORCE C5170) 6 giây hoặc ít hơn (imageFORCE C5160/C5150/C5140)
Kích thước (Chiều rộng x Chiều sâu x Chiều cao)620 x 722 x 937 mm
Không gian lắp đặt (Chiều rộng x Chiều sâu)Cấu hình cơ bản: 1.050 x 1.162 mm (Nắp bên phải mở với khay đa năng kéo dài + Ngăn kéo khay giấy mở) Cấu hình đầy đủ: 2.044 x 1.162 mm (Bộ hoàn thiện dập ghim AB3/Gấp giấy/Bộ hoàn thiện sách nhỏ A2 với khay kéo dài + Bộ gấp giấy L1 + Bộ chứa giấy F2 + Ngăn kéo khay giấy mở)
Trọng lượngKhoảng 105 kg
Thông số
Thông số
Tốc độ in (đen trắng và trắng)Máy in imageFORCE C5170 : Tốc độ in lên đến 70 ppm (A4, A5 , A5R, A6R ), lên đến 36 ppm (A3), lên đến 42 ppm (A4R). Máy in imageFORCE C5160 : Tốc độ in lên đến 60 ppm (A4, A5 , A5R, A6R ), lên đến 32 ppm (A3), lên đến 36 ppm (A4R). Máy in imageFORCE C5150: Tốc độ in lên đến 50 ppm (A4, A5 , A5R, A6R ), lên đến 27 ppm (A3), lên đến 30 ppm (A4R). Máy in imageFORCE C5140: Tốc độ in lên đến 40 ppm (A4, A5 , A5R, A6R ), lên đến 20 ppm (A3), lên đến 24 ppm (A4R).
Độ phân giải in (dpi)4.800 x 2.400
Mô tả trang bằng các ngôn ngữTiêu chuẩn: UFR II, PCL6/PCL5 Tùy chọn: Adobe PostScript 3
In trực tiếpCác loại tệp được hỗ trợ: PDF, EPS, TIFF/JPEG và XPS
In ấn từ thiết bị di động và đám mâyAirPrint, Mopria®, IPP Everywhere, Canon PRINT, uniFLOW Online, Universal Print và Cloud Connector – Một loạt các giải pháp phần mềm và dựa trên MEAP có sẵn để cung cấp khả năng in ấn từ thiết bị di động hoặc thiết bị kết nối internet và các dịch vụ dựa trên đám mây tùy thuộc vào nhu cầu của bạn. Vui lòng liên hệ với đại diện bán hàng của bạn để biết thêm thông tin.
In ấn tiêu chuẩn hệ điều hànhAndroid/Windows® 10/Windows® 11/Chrome OS/macOS (11.2.2 trở lên)/iOS (15.2 trở lên)/iPadOS
Phông chữPhông chữ PS: 136 chữ La Mã ; Phông chữ PCL: 93 chữ La Mã, 10 phông chữ Bitmap, 2 phông chữ OCR, Andalé Mono WT J/K/S/T (tiếng Nhật, tiếng Hàn, tiếng Trung giản thể và truyền thống), Phông chữ mã vạch
Hệ điều hànhUFRII: Windows® 10/11/Server2016/Server2019/Server2022/Server2025, macOS (10.14 trở lên) PCL: Windows® 10/11/Server2016/Server2019/Server2022/Server2025 PS: Windows® 10/11/Server2016/Server2019/Server2022/Server2025, macOS (10.14 trở lên) PPD: Windows® 10/11/Server2016/Server2019/Server2022/Server2025, macOS (10.14 trở lên) Tính đến tháng 12 năm 2024
Thông số
Thông số
Tốc độ sao chép (đen trắng và trắng)Máy in imageFORCE C5170 : Tốc độ in lên đến 70 ppm (A4, A5 , A5R, A6R ), lên đến 36 ppm (A3), lên đến 42 ppm (A4R). Máy in imageFORCE C5160 : Tốc độ in lên đến 60 ppm (A4, A5 , A5R, A6R ), lên đến 32 ppm (A3), lên đến 36 ppm (A4R). Máy in imageFORCE C5150: Tốc độ in lên đến 50 ppm (A4, A5 , A5R, A6R ), lên đến 27 ppm (A3), lên đến 30 ppm (A4R). Máy in imageFORCE C5140: Tốc độ in lên đến 40 ppm (A4, A5 , A5R, A6R ), lên đến 20 ppm (A3), lên đến 24 ppm (A4R).
Thời gian in bản đầu tiên (A4, đen trắng/màu)imageFORCE C5170: Khoảng 2,7/3,7 giây hoặc ít hơn imageFORCE C5160: Khoảng 2,9/4,2 giây hoặc ít hơn imageFORCE C5150: Khoảng 3,4/4,9 giây hoặc ít hơn imageFORCE C5140: Khoảng 4,1/6,1 giây hoặc ít hơn
Độ phân giải sao chép (dpi)600 x 600
Nhiều bản saoTối đa 999 bản sao
Mật độ sao chépTự động hoặc Thủ công (9 cấp độ)
Độ phóng đạiThu phóng có thể điều chỉnh: từ 25% đến 400% (bước tăng 1%)
Thông số
Thông số
KiểuBộ nạp tài liệu tự động hai mặt một lần [in hai mặt sang hai mặt (tự động)]
Dung lượng giấy của khay nạp tài liệu (80 gsm)Tối đa 200 tờ
Trọng lượng giấy chấp nhận được của khay nạp tài liệuTrọng lượng giấy tối đa của khay nạp tài liệu: 38 đến 220 gsm. Lưu ý: Trọng lượng giấy chấp nhận được đối với khổ A6R hoặc nhỏ hơn là từ 50 đến 220 gsm.
Kích thước phương tiện được hỗ trợKích thước quét mặt phẳng: Lên đến 297,0 x 431,8 mm Kích thước giấy khay nạp tài liệu: A3, A4, A4R, A5, A5R, A6R, B4, B5, B5R, B6R Kích thước tùy chỉnh: Từ 69,9 x 139,7 mm đến 304,8 x 431,8 mm
Tốc độ quét (ipm, đen trắng/màu, khổ A4)Quét một mặt: 135/135 (300 x 300 dpi, gửi), 80/80 (600 x 600 dpi, sao chép) Quét hai mặt: 270/270 (300 x 300 dpi, gửi), 160/90 (600 x 600 dpi, sao chép)
Độ phân giải quét (dpi)600 x 600
Thông số kỹ thuật quét kéoPhần mềm Colour Network ScanGear2 hỗ trợ cả giao thức TWAIN và WIA. Hệ điều hành được hỗ trợ: Windows® 10/11/Server 2016/Server 2019/Server 2022/Server 2025 ( Tính đến tháng 12 năm 2024).
Thông số
Thông số
Điểm đếnTiêu chuẩn: Email/FAX Internet (SMTP ), SMB, FTP, WebDAV, Hộp thư Tùy chọn: FAX Super G3, Fax IP
Sổ địa chỉLDAP (2.000)/Nội địa (1.600)/Quay số nhanh (200)
Giao thức truyền thôngTệp tin: FTP (TCP/IP), SMB3.1.1 (TCP/IP), WebDAV Email/Fax: SMTP, POP3
Định dạng tệpTIFF (MMR), JPEG , PDF (Compact, Searchable, Optimize for Web, PDF/A-1b, Trace & Smooth, Encrypted, Device Signature, User Signature), XPS (Compact, Searchable, Device Signature, User Signature), Office Open XML (PowerPoint, Word)
Thông số
Thông số
Số lượng đường kết nối tối đa4
Tốc độ modemSiêu G3: 33,6 kbps G3: 14,4 kbps
Phương pháp nénMH, MR, MMR, JBIG
Độ phân giải (dpi)400 x 400 (Siêu mịn), 200 x 400 (Siêu mịn), 200 x 200 (Mịn), 200 x 100 (Thông thường)
Kích thước gửi/nhậnGửi: A3, A4, A4R, A5 , A5R , A6R , B4, B5 , B5R Nhận: A3, A4, A4R, A5, A5R, B4, B5, B5R
Bộ nhớ FAXTối đa 30.000 trang (2.000 công việc)
Số quay số nhanhTối đa 200
Nhóm quay số / Điểm đếnTối đa 199 mặt số
Phát sóng tuần tựTối đa 256 địa chỉ
Sao lưu bộ nhớĐúng
Thông số
Thông số
Hộp thư (Hỗ trợ số lượng)100 hộp thư người dùng, 1 hộp thư RX trong bộ nhớ , 50 hộp thư fax bảo mật. Tối đa 10.000 trang (2.000 tác vụ) được lưu trữ như một hướng dẫn.
Hộp nâng caoGiao thức truyền thông: SMB hoặc WebDAV Máy tính khách được hỗ trợ: Windows® 10/11 Số kết nối đồng thời (tối đa): SMB: 64, WebDAV: 3
Dung lượng đĩa trống có sẵn trong hộp nâng caoDung lượng tiêu chuẩn: 16 GB (Tùy chọn: Tối đa 480 GB)
Thông số
Thông số
Bảo mật tài liệuBảo mật in ấn (In bảo mật, In bảo mật mã hóa, Giữ in bắt buộc, In bảo mật uniFLOW ), Bảo mật nhận dữ liệu (Tự động chuyển tiếp tài liệu đã nhận vào Hộp thư fax bí mật), Bảo mật quét (PDF mã hóa, Chữ ký thiết bị PDF/XPS, Chữ ký người dùng PDF/XPS), Bảo mật hộp thư (Hộp thư được bảo vệ bằng mật khẩu, Kiểm soát truy cập không gian nâng cao), Bảo mật gửi dữ liệu (Thiết lập yêu cầu nhập mật khẩu cho mỗi lần truyền, Chức năng gửi email/tệp bị hạn chế, Xác nhận số FAX, Cho phép/Hạn chế truyền trình điều khiển fax, Cho phép/Hạn chế gửi từ lịch sử, Hỗ trợ S/MIME), Hình mờ bảo mật
Bảo mật mạngTLS 1.3, IPSec, xác thực IEEE802.1X, SNMP V3.0, Chức năng tường lửa (Lọc địa chỉ IP/MAC), Hỗ trợ mạng kép (Mạng LAN có dây/Mạng LAN không dây, Mạng LAN có dây/Mạng LAN có dây), WPA3 (sử dụng Wi-Fi), Bật/Tắt (Ứng dụng mạng, Giao diện người dùng từ xa, Giao diện USB), Tách FAX G3 khỏi mạng LAN, Tách cổng USB khỏi mạng LAN, Cấm thực thi các tệp được lưu trữ trong Không gian nâng cao trên máy in đa chức năng, Quét và gửi - Vấn đề virus khi nhận email.
Bảo mật thiết bịBảo vệ dữ liệu SSD [Mã hóa dữ liệu SSD (FIPS140-3), Khóa SSD], Khởi tạo SSD tiêu chuẩn, Khởi tạo (Mức độ xóa NIST 800-88), Mô-đun nền tảng đáng tin cậy (TPM 2.0), Chức năng ẩn nhật ký công việc, Bảo vệ tính toàn vẹn phần mềm MFP: Xác minh hệ thống khi khởi động (NIST SP800-193: Bảo vệ), Kiểm tra tính toàn vẹn phần mềm MFP và khả năng phục hồi phần mềm nền tảng: Khôi phục hệ thống tự động (NIST SP800-193: Khôi phục), Phát hiện xâm nhập thời gian chạy: Điều khiển nhúng Trellix, Chứng nhận tiêu chuẩn chung HCD-PP
Quản lý và kiểm toán thiết bịQuản trị viên mật khẩu, chứng chỉ số và khóa, chứng chỉ SAN, nhật ký kiểm toán, hợp tác với hệ thống kiểm toán an ninh bên ngoài (SIEM: Quản lý thông tin và sự kiện an ninh), ghi nhật ký dữ liệu hình ảnh, thiết lập chính sách bảo mật.
Thông số
Thông số
Môi trường hoạt độngNhiệt độ: 10 đến 30⁰C Độ ẩm: 20 đến 80% RH (Độ ẩm tương đối)
Nguồn điện220-240 V, 50/60 Hz, 6 A
Mức tiêu thụ điện năngCông suất tối đa: imageFORCE C5170: Khoảng 2.000 W imageFORCE C5160/C5150/C5140: Khoảng 1.800 W Chế độ ngủ: Khoảng 0,5 W
Thông số
Thông số
Hộp mực inNPG-1001 BK/C/M/Y NPG-1001L C/M/Y
Số lượng bản in tối đa (ước tính ở độ phủ 5%)NPG-1001 BK: 63.000 trang NPG-1001 C/M/Y: 54.500 trang NPG-1001L C/M/Y: 24.000 trang
Thông số
Thông số
Theo dõi và báo cáouniFLOW Trực tuyến
Công cụ quản lý từ xaDịch vụ giám sát bảng điều khiển quản lý doanh nghiệp iW, dịch vụ phân phối và quản lý từ xa.
Phần mềm quétColour Network ScanGear 2
Công cụ tối ưu hóaCông cụ cấu hình trình điều khiển Canon
Nền tảngMEAP (Nền tảng ứng dụng nhúng đa chức năng)
Thông số
Thông số
Tùy chọn / Tiêu chuẩnTùy chọn trên tất cả các mẫu xe
TênimagePASS-T1 (Nhúng)
Độ phân giải in (dpi)1.200 x 1.200, 600 x 600
Mô tả trang Ngôn ngữAdobe PS3, PCL6, Công cụ in PDF Adobe (Tùy chọn)
Ký ức8 GB (4 GB x 2)
Ổ cứngỔ cứng SATA 500 GB
Hệ thốngFS500
Phông chữPS: 138 phông chữ PCL: 113 phông chữ
Hệ điều hành được hỗ trợWindows® 10 32 bit và 64 bit/Windows® 11/Windows® Server 2016/Windows® Server 2019/Windows® Server 2022/macOS 12, 13, 14
Giao diện2 cổng Ethernet (1000Base-T/100Base-TX/10Base-T), 2 cổng USB 3.0 (phía sau)
Giao thức mạngTCP/IP (FTP, SMTP, POP, HTTP, SNMP, LDAP, SLP, SMB, LPD, IPP, WS-Discovery, Bonjour, In ấn di động trực tiếp, Cổng 9100, SNTP, 802.1X, DHCP, DNS, NTP)
In trực tiếpPDF1.7, EPS, TIFF6, JDF1.4/JMF (Tùy chọn)
VDPFreeForm v1, v2.1
Các tính năng tiêu chuẩn của bộ điều khiển in FieryTrạm làm việc Fiery Command 7/Danh mục giấy/Fiery Spot-On/Quét từ xa Fiery
Tùy chọn bộ điều khiển in FieryFiery Impose/Fiery Compose/Fiery Impose and Compose/Fiery Automation package/Fiery Colour Right package/Fiery JobExpert and PDF Processing Kit
Nền tảng phần cứngE500
Hệ điều hành cơ bảnDebian của Linux
Nguồn điệnĐiện áp xoay chiều 100-240 V, tần số 50/60 Hz; dòng điện 1,5 A (100 V) - 1,0 A (240 V)
Công suất tiêu thụ tối đa55 W
Thông số
Thông số
Bộ cấp liệu dạng khay - AYlDung lượng giấy: 2 x 550 tờ (80 gsm) Loại giấy: Mỏng, Trơn, Tái chế, Thân thiện với môi trường, Màu, Dày, Giấy Bond, Trong suốt, Đục lỗ sẵn, Giấy tiêu đề Kích thước giấy: A3, A4, A4R, A5, A5R, A6R, B4, B5, B5R Kích thước tùy chỉnh: 98.0 x 148.0 mm đến 304.8 x 457.2 mm Trọng lượng giấy: 52 đến 300 gsm
Bộ cấp khay băng dung lượng cao - F1Số lượng giấy: 2.450 tờ (80 gsm) Loại giấy: Giấy mỏng, giấy thường, giấy tái chế, giấy thân thiện với môi trường, giấy màu, giấy dày, giấy bond, giấy đục lỗ sẵn, giấy tiêu đề Kích thước giấy: A4 Trọng lượng giấy: 52 đến 300 gsm
Bộ bài giấy F2/F3(Yêu cầu bộ nạp giấy khay AY1 hoặc bộ nạp giấy khay dung lượng cao F1) Dung lượng giấy: 2.700 tờ (80 gsm) Loại giấy: Giấy mỏng, giấy thường, giấy màu, giấy tái chế, giấy dày, giấy đục lỗ sẵn Kích thước giấy: A4, B5 Trọng lượng giấy: 52 đến 256 gsm
Thông số
Thông số
Bộ khay sao chép số 1 - B1 (Tiêu chuẩn)Dung lượng giấy (với giấy 80 gsm): A4, A5, A5R, A6R, B5: 250 tờ; SRA3, A3, A4R, B4, B5R: 100 tờ; Trọng lượng giấy: 52 đến 300 gsm
Khay trong 2 chiều-M1(Yêu cầu bộ khay sao chép đầu tiên Kit-B1) Dung lượng khay (với giấy 80 gsm) Khay trên: A4, A5, A5R, A6R, B5: 100 tờ SRA3, A3, A4R, B4, B5R: 50 tờ Trọng lượng giấy: 52 đến 300 gsm
Bộ khay sao chép thứ 3 - A1Số tờ chứa được (với giấy 80 gsm): A4, A5R, B5: 100 tờ; A3, A4R, B4, B5R: 75 tờ. Trọng lượng giấy: 52 đến 300 gsm.
Bộ hoàn thiện bên trong-N1Sức chứa khay (với giấy 80 gsm): Khay trên: SRA3, A3, A4, A4R, A5, A5R, A6R, B4, B5, B5R: Khoảng 45 tờ Khay dưới: A4, A5, A5R, B5: Khoảng 500 tờ A3, A4R, B4, B5R: 250 tờ A6R: 30 tờ SRA3, Phong bì: 10 tờ Trọng lượng giấy: 52 đến 300 gsm Vị trí bấm ghim: Góc, Bấm ghim đôi Sức chứa (52 đến 90 gsm): A4, B5: 50 tờ A4R: 40 tờ A3, B4: 30 tờ Bấm ghim tiết kiệm: A3, A4, B4, B5: 10 tờ (52 đến 64 gsm) 8 tờ (65 đến 81,4 gsm) 6 tờ (82 đến 105 gsm) Bấm ghim theo yêu cầu: Khoảng 40 tờ (80 gsm)
Máy gấp giấy/hoàn thiện sách nhỏ - A2(Yêu cầu Bộ đệm chuyển giấy R1) (Bao gồm các thông số kỹ thuật dập ghim cơ bản của Bộ hoàn thiện dập ghim AB3 nêu trên) Kích thước giấy đóng ghim giữa/gấp chữ V: A3, A4R, B4 Kích thước giấy gấp chữ C: A3, A4R, B4 Khả năng dập ghim đóng ghim giữa: 20 tờ x 10 bộ (52 đến 81,4 gsm) (bao gồm 1 tờ bìa 52 đến 256 gsm) Khả năng gấp chữ V: Tối đa 5 tờ (52 đến 105 gsm) Khả năng gấp chữ C: A4R: Tối đa 6 tờ (52 đến 90 gsm), tối đa 5 tờ (91 đến 128 gsm) A3, B4: Tối đa 5 tờ (64 đến 128 gsm)
Bộ phận gấp giấy - L1(Yêu cầu bộ phận hoàn thiện dập ghim AB3 hoặc bộ phận hoàn thiện gấp giấy/sách nhỏ A2) Kích thước giấy: A3, A4R, B4
Dụng cụ đục lỗ trong 2/3 inch - D1(Yêu cầu bộ hoàn thiện bên trong N1) Đục lỗ hai hoặc ba lỗ Định lượng giấy: 52 đến 300 gsm Kích thước giấy đục lỗ chấp nhận được: Hai lỗ: A3, A4, A4R, A5, B4, B5, B5R Ba lỗ: A3, A4, B4, B5
Dụng cụ đục lỗ trong 2/4 inch - D1(Yêu cầu bộ hoàn thiện bên trong N1) Đục lỗ hai hoặc bốn lỗ Định lượng giấy: 52 đến 300 gsm Kích thước giấy đục lỗ chấp nhận được: Hai lỗ: A3, A4, A4R, A5, B4, B5, B5R Bốn lỗ: A3, A4
Máy đục lỗ 2/3 lỗ - A1(Yêu cầu sử dụng bộ hoàn thiện dập ghim AB3 hoặc bộ hoàn thiện gấp giấy/sách nhỏ A2) Đục lỗ hai hoặc ba lỗ Định lượng giấy: 52 đến 300 gsm Kích thước giấy đục lỗ chấp nhận được: Hai lỗ: A3, A4, A4R, A5, B4, B5, B5R Bốn lỗ: A3, A4, B4, B5
Máy đục lỗ 2/4 inch - A1(Yêu cầu bộ phận hoàn thiện dập ghim AB3 hoặc bộ phận hoàn thiện gấp giấy/sách nhỏ A2) Đục lỗ hai hoặc bốn lỗ Định lượng giấy: 52 đến 300 gsm Kích thước giấy đục lỗ chấp nhận được: Hai lỗ: A3, A4, A4R, A5, B4, B5, B5R Bốn lỗ: A3, A4
Gọi