

iR-ADV DX 8905 Máy photocopy Canon (86ppm)
Hiệu năng vượt trội, thân thiện với người dùng & đa dạng tùy chọn NÂNG CAO HIỆU SUẤT CÔNG VIỆC Giao diện người dùng trực quan với màn hình cảm ứng màu. Tốc độ phản hồi nhanh giúp thực hiện các tác vụ dễ dàng. Thúc đẩy hiệu quả công việc bằng các hỗ trợ in ấn từ thiết bị di động.
- Loại máy
- Máy in Laser đơn sắc A3 đa chức năng
- Chức năng cốt lõi
- In, Sao chép, Quét, Gửi, Lưu trữ và Fax Tùy chọn
- Bộ xử lý
- Bộ xử lý lõi kép 1,8 GHz
- Bảng điều khiển
- Tiêu chuẩn: Màn hình cảm ứng màu TFT LCD WSVGA 10.1"
- Ổ đĩa cứng
- Tiêu chuẩn: 256 GB (SSD) Tùy chọn: 1 TB (SSD)
- Phản chiếu ổ đĩa cứng
- Không bắt buộc
Báo giá tốt nhất theo số lượng & dự án, đã gồm VAT khi xuất hoá đơn.
Mô tả sản phẩm
Hiệu năng vượt trội, thân thiện với người dùng & đa dạng tùy chọn
NÂNG CAO HIỆU SUẤT CÔNG VIỆC
- Giao diện người dùng trực quan với màn hình cảm ứng màu. Tốc độ phản hồi nhanh giúp thực hiện các tác vụ dễ dàng.
- Thúc đẩy hiệu quả công việc bằng các hỗ trợ in ấn từ thiết bị di động. Cho phép người dùng in tài liệu và truy cập một số ứng dụng đám mây để có thể làm việc ở bất cứ đâu.
- Tính năng cá nhân hóa theo người dùng không những nâng cao trải nghiệm khi sử dụng mà còn cho phép người dùng tùy chỉnh các cài đặt cho phù hợp để đáp ứng nhu cầu sử dụng theo quy trình công việc đặc thù của từng người dùng.
- Quét và chuyển đổi tài liệu thành các tệp PDF, Microsoft® Word và Microsoft® PowerPoint có thể tìm kiếm thông qua khay nạp tài liệu in hai mặt một lần có sức chứa tới 200 bản.
- Tạo các báo cáo, tập sách nhỏ, bản tin, sách hướng dẫn, đề xuất và hợp đồng có giao diện chuyên nghiệp với các tùy chọn hoàn thiện linh hoạt như đục lỗ, gấp, chèn tài liệu và đóng sách chuyên nghiệp.
Dòng máy imageRUNNER ADVANCE DX 8905 (86ppm) mang lại hiệu suất cao và chất lượng bản in trắng đen ấn tượng, phù hợp với các môi trường văn phòng có nhu cầu in ấn số lượng lớn. Hệ thống thông minh cùng với đa dạng tùy chọn hoàn thiện cho phép người dùng nâng cao hiệu quả công việc trong khi vẫn duy trì trải nghiệm sử dụng một cách thân thiện và tiện lợi.
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Thông số kỹ thuật
| Thông số kỹ thuật | |
|---|---|
| Loại máy | Máy in Laser đơn sắc A3 đa chức năng |
| Chức năng cốt lõi | In, Sao chép, Quét, Gửi, Lưu trữ và Fax Tùy chọn |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý lõi kép 1,8 GHz |
| Bảng điều khiển | Tiêu chuẩn: Màn hình cảm ứng màu TFT LCD WSVGA 10.1" |
| Ký ức | Tiêu chuẩn: RAM 4 GB (Phía CPU chính: 2 GB, Phía CPU xử lý hình ảnh: 1 GB + 1 GB (Chỉ xử lý hình ảnh)) |
| Ổ đĩa cứng | Tiêu chuẩn: 256 GB (SSD) Tùy chọn: 1 TB (SSD) |
| Phản chiếu ổ đĩa cứng | Không bắt buộc |
| Kết nối giao diện | MẠNG Tiêu chuẩn: 1000Base-T/100Base-TX/10Base-T, Mạng LAN không dây (IEEE 802.11 b/g/n) Tùy chọn: Mạng LAN không dây (IEEE 802.11 b/g/n) KHÁC Tiêu chuẩn: USB 2.0 (Máy chủ) x1, USB 3.0 (Máy chủ) x1, USB 2.0 (Thiết bị) x1; Tùy chọn: Giao diện nối tiếp, Giao diện điều khiển sao chép |
| Khả năng cung cấp giấy (A4, 80 gsm) | Tiêu chuẩn: 4.200 tờ Khay đa năng 100 tờ x 1 Khay giấy 1.500 tờ x 2 Khay giấy Cassette 550 tờ x 2 Tối đa: 7.700 tờ (với POD Deck Lite-C1 hoặc Paper Deck Unit-E1) |
| Công suất giấy đầu ra (A4, 80 gsm) | 250 tờ (với Khay sao chép-R2) Tối đa: 5.000 tờ (Chế độ xếp chồng khối lượng lớn "BẬT" với Bộ hoàn thiện ghim-AG1 PRO hoặc Bộ hoàn thiện sách nhỏ-AG1 Pro) |
| Khả năng hoàn thiện | Với các tùy chọn: Sắp xếp, Nhóm, Bù trừ, Bấm ghim, Khâu gáy, Đục lỗ, Bấm ghim sinh thái, Bấm ghim theo yêu cầu, Chèn tài liệu, Gấp chữ Z, Gấp đôi, Gấp chữ C, Gấp kiểu Accordion-Z, Gấp đôi song song, Cắt xén |
| Các loại phương tiện được hỗ trợ | Khay đa năng: Mỏng, Trơn, Tái chế, Màu, Nặng, Theo dõi, Liên kết, Độ trong suốt, Nhãn, Đục lỗ sẵn, Giấy tiêu đề, Tab * 1 Bộ giấy (Phải/Trái): Mỏng, Trơn, Tái chế, Màu, Nặng, Liên kết, Đục lỗ sẵn, Giấy tiêu đề Hộp giấy (Trên/Dưới): Mỏng, Trơn, Tái chế, Màu, Nặng, Liên kết, Đục lỗ sẵn, Giấy tiêu đề, Tab * 1 |
| Kích thước phương tiện được hỗ trợ | Khay đa năng: Kích thước chuẩn: SRA3, A3, A4, A4R, A5 , A5R, A6R , B4, B5, B5R Kích thước tùy chỉnh: 100,0 x 148,0 mm đến 330,2 x 487,7 mm Kích thước miễn phí: 100,0 x 148,0 mm đến 330,2 x 487,7 mm Bộ giấy (Phải/Trái): Kích thước chuẩn: A4, B5 Khay giấy (Trên/Dưới): Kích thước chuẩn: SRA3, A3, A4, A4R, A5R, B4, B5, B5R Kích thước tùy chỉnh: 139,7 x 182,0 mm đến 330,2 x 487,7 mm |
| Trọng lượng phương tiện được hỗ trợ | Khay đa năng: 52 đến 256 gsm Bộ giấy (Phải/Trái): 52 đến 220 gsm Khay giấy (Trên/Dưới): 52 đến 220 gsm Hai mặt: 52 đến 220 gsm |
| Thời gian khởi động | Chế độ khởi động nhanh: 4 giây hoặc ít hơn Từ chế độ ngủ sâu: 60 giây hoặc ít hơn Từ bật nguồn: 60 giây hoặc ít hơn |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | Tiêu chuẩn (bao gồm DADF 1 lần quét và bảng điều khiển cảm ứng phẳng): 670 x 770 x 1.185 mm |
| Không gian lắp đặt (Rộng x Sâu) | Cơ bản: 1.533 x 1.353 mm (khi mở khay đa năng/nắp trên bên phải + mở nắp trước + khay sao chép) Cấu hình đầy đủ: 5.068 x 1.409 mm (khi mở POD Deck Lite-C1 + Bộ chèn tài liệu-N1 + Bộ đục lỗ chuyên nghiệp đa chức năng-B1 + Bộ gấp giấy-J1 + Bộ hoàn thiện sách-AG1 Pro + Bộ cắt sách-F1 + Nắp trước của máy chính) |
| Cân nặng | Tiêu chuẩn: Xấp xỉ 221 kg |
| Tốc độ in | iR-ADV DX 8905 (86ppm) Lên đến 86 ppm (A4), lên đến 44 ppm (A3), lên đến 63 ppm (A4R), lên đến 86 ppm (A5R) |
| Độ phân giải in (dpi) | 1.200 x 1.200 |
| Ngôn ngữ mô tả trang | Tiêu chuẩn: UFR II (tiêu chuẩn) Tùy chọn: PCL 6, Adobe® PostScript® 3™ |
| In trực tiếp | Các loại tệp được hỗ trợ: PDF, EPS, TIFF/JPEG và XPS |
| In từ thiết bị di động và đám mây | AirPrint, Mopria, Canon PRINT Business, uniFLOW Online và Universal Print Có nhiều giải pháp phần mềm và dựa trên MEAP để in từ thiết bị di động hoặc thiết bị kết nối internet và dịch vụ dựa trên đám mây tùy theo yêu cầu của bạn. Vui lòng liên hệ với đại diện bán hàng của bạn để biết thêm thông tin. |
| In ấn chuẩn OS | Android, Windows® 10/11, Chrome OS, macOS (11.2.2 trở lên), iOS (15.2 trở lên), iPadOS |
| Phông chữ | Phông chữ PS: 136 Roman Phông chữ PCL: 93 Roman, 10 Phông chữ Bitmap, 2 Phông chữ OCR, Andalé Mono WTJ / K / S / T (Tiếng Nhật, Tiếng Hàn, Tiếng Trung giản thể và Phồn thể), Phông chữ mã vạch |
| Tính năng in | In bảo mật, Hình mờ bảo mật, Đầu trang/Chân trang, Bố cục trang, In hai mặt, Kích thước/Hướng giấy hỗn hợp, Bìa trước/sau, Giảm mực in, In áp phích, In giữ cưỡng bức, Ngày in, In theo lịch trình, In bằng máy in ảo |
| Hệ điều hành | UFR II: Windows®10/11/Server 2012/Server 2012 R2/Server 2016/Server 2019/Server 2022, MAC OS X (phiên bản 10.13 trở lên) PCL: Windows®10/11/Server 2012/Server 2012 R2/Server 2016/Server 2019/Server 2022 PS: Windows®10/11/Server 2012/Server 2012 R2/Server 2016/Server 2019/Server 2022, MAC OS X (phiên bản 10.13 trở lên) PPD: Windows®10/11, MAC OS X (phiên bản 10.13 trở lên) |
| Tốc độ sao chép | iR-ADV DX 8905 (86ppm) Lên đến 86 ppm (A4), lên đến 44 ppm (A3), lên đến 63 ppm (A4R), lên đến 86 ppm (A5R) |
| Thời gian sao chép đầu tiên (A4) | Khoảng 2,7 giây hoặc ít hơn |
| Độ phân giải sao chép (dpi) | 600 x 600 |
| Nhiều bản sao | Lên đến 9.999 bản sao |
| Mật độ sao chép | Tự động hoặc thủ công (9 cấp độ) |
| Độ phóng đại | Thu phóng thay đổi: 25% đến 400% (Tăng dần 1%) Thu nhỏ/phóng to cài đặt trước: 25%, 50%, 61%, 70%, 81%, 86%, 100% (1:1), 115%, 122%, 141%, 200%, 400% |
| Sao chép các tính năng | Tỷ lệ R/E cài đặt trước theo Diện tích, Hai mặt, Điều chỉnh Mật độ, Chọn Loại bản gốc, Chế độ Ngắt, Sách thành Hai Trang, Bản gốc Hai mặt, Dựng Công việc, N trên 1, Thêm Bìa, Chèn Tờ, Bản gốc Kích thước Khác nhau, Đánh số Trang, Đánh số Bộ bản sao, Độ sắc nét, Xóa Khung, Hình mờ Bảo mật, Ngày in, Rãnh, In & Kiểm tra, Âm bản/Dương bản, Lặp lại Hình ảnh, Gộp Khối công việc, Hình ảnh Phản chiếu, Lưu trong Hộp thư, Chồng hình ảnh, Sao chép Thẻ ID, Bỏ qua Trang trống, Bản gốc Kích thước Tự do, Bản sao được Đặt trước, Sao chép Mẫu |
| Kiểu | Bộ nạp tài liệu tự động đảo mặt một lần [2 mặt sang 2 mặt (Tự động)] |
| Dung lượng giấy nạp tài liệu (80 gsm) | Lên đến 200 tờ |
| Bản gốc và trọng lượng chấp nhận được | Platen: Tờ, Sách và Vật thể 3 chiều Trọng lượng vật liệu nạp tài liệu: Quét 1 mặt: 38 đến 220 gsm (Đen trắng, Trắng đen) Quét 2 mặt: 38 đến 220 gsm (Đen trắng, Trắng đen) |
| Kích thước phương tiện được hỗ trợ | Mặt phẳng: Kích thước quét tối đa: 297,0 x 431,8 mm Kích thước phương tiện nạp tài liệu: A3, A4, A4R, A5, A5R, A6R, B4, B5, B5R, B6R Kích thước tùy chỉnh: 70,0 x 139,7 mm đến 304,8 x 431,8 mm |
| Tốc độ quét (Đen trắng/Trắng, A4) | Quét 1 mặt: 135/135 (300 x 300 dpi, gửi), 135/80 (600 x 600 dpi, sao chép) Quét 2 mặt: 270/270 (300 x 300 dpi, gửi), 165/90 (600 x 600 dpi, sao chép) |
| Độ phân giải quét (dpi) | Quét để sao chép: 600 x 600 Quét để gửi: (Đẩy) 600 x 600 (SMB/FTP/WebDAV/IFAX) (Kéo) 600 x 600 Quét để fax: 600 x 600 |
| Thông số kỹ thuật quét kéo | Color Network ScanGear2. Dành cho cả TWAIN và WIA Hệ điều hành được hỗ trợ: Windows®10/11/Server 2012/Server 2012 R2/Server 2016/Server 2019/Server 2022 |
| Phương pháp quét | Quét đẩy, Quét kéo, Quét vào hộp, Quét vào hộp nâng cao, Quét vào mạng, Quét vào khóa nhớ USB, Quét vào thiết bị di động, Quét vào đám mây (uniFLOW Online) |
| Điểm đến | Tiêu chuẩn: E-mail/FAX Internet (SMTP), SMB3.0, FTP, WebDAV, Hộp thư Tùy chọn: FAX Super G3, Fax IP |
| Sổ địa chỉ | LDAP (2.000) / Địa phương (1.600) / Một chạm (200) |
| Gửi Độ phân giải (dpi) | Đẩy: Tối đa 600 x 600 Kéo: Tối đa 600 x 600 |
| Giao thức truyền thông | Tệp: FTP (TCP/IP), SMB3.1.1 (TCP/IP), WebDAV E-mail/I-Fax: SMTP, POP3 |
| Định dạng tập tin | Tiêu chuẩn: TIFF, JPEG, PDF (Gọn nhẹ, Có thể tìm kiếm, Áp dụng chính sách, Tối ưu hóa cho Web, PDF/A-1b, Theo dõi & Làm mịn, Mã hóa, Chữ ký thiết bị, Chữ ký người dùng), XPS (Nhỏ nhẹ, Có thể tìm kiếm, Chữ ký thiết bị, Chữ ký người dùng), Office Open XML (PowerPoint, Word) |
| Tính năng Gửi chung | Chọn loại bản gốc, Bản gốc hai mặt, Sách thành hai trang, Bản gốc có kích thước khác nhau, Điều chỉnh mật độ, Độ sắc nét, Tỷ lệ sao chép, Khung xóa, Tạo công việc, Gửi chậm, Xem trước, Thông báo công việc đã hoàn thành, Tên tệp, Chủ đề/Tin nhắn, Trả lời, Ưu tiên email, Báo cáo TX, Định hướng nội dung bản gốc, Bỏ qua trang trống |
| Số lượng đường kết nối tối đa | 2 |
| Tốc độ modem | Siêu G3: 33,6 kbps G3: 14,4 kbps |
| Phương pháp nén | MH, MR, MMR, JBIG |
| Độ phân giải (dpi) | 400 x 400 (Siêu mịn), 200 x 400 (Siêu mịn), 200 x 200 (Mịn), 200 x 100 (Bình thường) |
| Kích thước gửi/nhận | Gửi: A3, A4, A4R, A5 , A5R , B4, B5 , B5R Nhận: A3, B4, A4, A4R, A5R, B5, B5R |
| Bộ nhớ Fax | Tối đa 30.000 trang (2.000 công việc) |
| Quay số nhanh | Tối đa 200 |
| Quay số nhóm/Điểm đến | Tối đa 199 lần quay số |
| Phát sóng tuần tự | Tối đa 256 địa chỉ |
| Sao lưu bộ nhớ | Đúng |
| Tính năng Fax | Tên người gửi (TTI), Chọn đường dây điện thoại (khi gửi fax), Gửi trực tiếp, Gửi chậm, Xem trước, Thông báo hoàn thành công việc, Báo cáo TX, Ngắt truyền, Phát tuần tự, Gửi mật khẩu/Địa chỉ phụ, Hộp thư bảo mật, Nhật ký 2 trên 1 |
| Hộp thư (Số được hỗ trợ) | 100 Hộp thư đến của người dùng 1 Hộp thư đến RX bộ nhớ 50 Hộp thư đến Fax bảo mật Tối đa 30.000 trang (2.000 công việc) Đã lưu trữ |
| Hộp nâng cao | Giao thức truyền thông: SMB hoặc WebDAV Máy tính khách được hỗ trợ: Windows® 10/11 Kết nối đồng thời (Tối đa): SMB:64, WebDAV:3 |
| Hộp nâng cao Dung lượng đĩa có sẵn | Tiêu chuẩn: 16 GB (Với tùy chọn: Tối đa 480 GB) |
| Tính năng nâng cao của Box | Xác thực cho Đăng nhập Hộp nâng cao, Chức năng sắp xếp, In tệp PDF bằng mật khẩu, Hỗ trợ Trình quản lý kiểm toán an toàn imageWARE, Tìm kiếm, Xem trước tệp, Quản lý xác thực, Mở cho công chúng, URI TX, Sao lưu/Khôi phục |
| Bảo mật mạng | TLS 1.3, IPSec, xác thực IEEE802.1X, SNMP V3.0, Chức năng tường lửa (Lọc địa chỉ IP/MAC), Hỗ trợ mạng kép (Mạng LAN có dây/Mạng LAN không dây, Mạng LAN có dây/Mạng LAN có dây), Vô hiệu hóa các chức năng không sử dụng (Bật/Tắt giao thức/Ứng dụng, Bật/Tắt giao diện người dùng từ xa, Bật/Tắt giao diện USB), Tách G3 FAX khỏi mạng LAN, Tách cổng USB khỏi mạng LAN, Cấm thực thi các tệp được lưu trữ trong Advanced Box trong MFP, Quét và gửi - Mối lo ngại về vi-rút khi nhận email |
| Bảo mật thiết bị | Bảo vệ dữ liệu SSD (Mã hóa dữ liệu SSD (Đã xác thực FIPS140-2), Khóa SSD), Khởi tạo SSD tiêu chuẩn, Mô-đun nền tảng đáng tin cậy (TPM), Chức năng ẩn nhật ký công việc, Bảo vệ tính toàn vẹn của phần mềm MFD, Kiểm tra tính toàn vẹn của phần mềm MFD (Xác minh hệ thống khi khởi động, Tự động khôi phục, Phát hiện xâm nhập thời gian chạy) |
| Quản lý và kiểm tra thiết bị | Mật khẩu quản trị viên, Chứng chỉ số và quản lý khóa, Nhật ký kiểm toán, Hợp tác với hệ thống kiểm toán bảo mật bên ngoài (Quản lý thông tin và sự kiện bảo mật), Ghi nhật ký dữ liệu hình ảnh, Thiết lập chính sách bảo mật |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ: 10 đến 30°C Độ ẩm: 20 đến 80% RH (Độ ẩm tương đối) |
| Nguồn điện | 220-240V, 50/60Hz, 10A |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa: Xấp xỉ 2.400 W Chế độ ngủ: Xấp xỉ 0,9 W |
| Hộp mực in | Mực in NPG-53 màu đen |
| Mực in (Ước tính năng suất @ Độ phủ 5%) | 70.000 trang |
| Theo dõi và Báo cáo | Trình quản lý đăng nhập toàn cầu (ULM) uniFLOW Online Express |
| Công cụ quản lý từ xa | Hệ thống phân phối nội dung eMaintenance của iW Management Console |
| Phần mềm quét | Mạng màu ScanGear 2 |
| Công cụ tối ưu hóa | Công cụ cấu hình trình điều khiển Canon |
| Nền tảng | MEAP (Nền tảng ứng dụng nhúng đa chức năng) |
| Xuất bản tài liệu | MÁY TÍNH ĐỂ BÀN IW |
| Bộ bài giấy-E1 | Sức chứa giấy: 3.500 tờ (80 gsm) Loại giấy: Mỏng, Thường, Tái chế, Màu, Dày, Liên kết, Đục lỗ sẵn, Giấy tiêu đề Kích thước giấy: A4, B5 Trọng lượng giấy: 52 đến 256 gsm Nguồn điện: Từ Đơn vị chính Kích thước (R x S x C): 340 x 630 x 572 mm (gắn vào đơn vị chính) Trọng lượng: Xấp xỉ 34 kg |
| POD Deck Lite-C1 | Sức chứa giấy: 3.500 tờ (80 gsm) Loại giấy: Mỏng, Trơn, Tái chế, Màu, Dày, Theo dõi, Liên kết, Trong suốt, Nhãn, Đục lỗ sẵn, Giấy tiêu đề, Tab Kích thước giấy: SRA3, A3, A4, A4R, A5R, B4, B5, B5R Kích thước tùy chỉnh: (139,7 x 182,0 mm đến 330,2 x 487,7 mm) Trọng lượng giấy: 52 đến 256 gsm Nguồn điện: 220-240V, 50/60Hz, 1,2A Kích thước (Rộng x Sâu x Cao): 633 x 686 x 574 mm (gắn vào máy chính) Trọng lượng: Xấp xỉ 68 kg |
| Khay sao chép-R2 | Cung cấp một khay đơn giản cho nhu cầu đầu ra cơ bản. Sức chứa: 250/100 tờ (1 mặt/2 mặt, 80 gsm) Kích thước (Rộng x Sâu x Cao): 420 x 382 x 175 mm |
| Bộ hoàn thiện sách nhỏ-AC2 | (Bao gồm các thông số kỹ thuật bấm ghim cơ bản của Staple Finisher-AC1 ở trên) Kích thước giấy bấm lồng: A3, A4R, B4, Kích thước tùy chỉnh (182,0 x 210,0 mm đến 304,8 x 457,2 mm) Sức chứa bấm ghim bấm lồng: 20 tờ x 10 bộ (52 đến 81,4 gsm) (bao gồm 1 tờ bìa lên đến 256 gsm) Sức chứa bấm bó không bấm: 3 tờ (52 đến 105 gsm) Nguồn điện: Từ thiết bị chính Kích thước (R x S x C): 656 × 623 × 1.195 mm (khi khay mở rộng và khay quay được mở rộng) Trọng lượng: Xấp xỉ 60 kg |
| Bộ hoàn thiện sách nhỏ-X1 | (Bao gồm các thông số kỹ thuật cơ bản của Staple Finisher-X1 ở trên) Khổ giấy đóng gáy: SRA3, A3, A4R, B4, Khổ tùy chỉnh (195,0 x 270,0 mm đến 330,2 x 457,2 mm) Sức chứa ghim đóng gáy: 20 tờ x 5 bộ (60 đến 81,4 gsm) (bao gồm 1 tờ bìa lên đến 256 gsm) Sức chứa tập giấy gấp không ghim: 5 tờ (60 đến 105 gsm) Nguồn điện: 100-240V AC, 50-60 Hz, 2,8A Kích thước (Rộng x Sâu x Cao): 896 × 765 × 1.040 mm (khi khay mở rộng được mở rộng) Trọng lượng: Xấp xỉ 110 kg |
| Bộ hoàn thiện sách nhỏ-AG1 | (Bao gồm các thông số kỹ thuật cơ bản của Staple Finisher-AG1 ở trên) Khổ giấy khâu lồng: SRA3, A3, A4R, B4, Khổ tùy chỉnh (210,0 x 279,4 mm đến 330,2 x 487,7 mm) Sức chứa ghim khâu lồng: 25 tờ (52 đến 80 gsm) (bao gồm 1 tờ bìa lên đến 256 gsm) Sức chứa bó giấy không bấm ghim: Lên đến 5 tờ (52 đến 209 gsm) Nguồn điện: 220-240V, 50-60 Hz, 8A Kích thước (Rộng x Sâu x Cao): 1.060 x 792 x 1.239 mm (khi khay mở rộng được mở rộng) Trọng lượng: Xấp xỉ 180 kg |
| Đơn vị đục lỗ 2/3-A1 | (Yêu cầu Staple Finisher-AC1 hoặc Booklet Finisher-AC2) Đục lỗ hai hoặc ba lỗ Trọng lượng giấy chấp nhận được: 52 đến 256 gsm Kích thước giấy đục lỗ chấp nhận được: Hai lỗ: A3, A4, A4R, A5, B4, B5, B5R Ba lỗ: A3, A4, B4, B5 Nguồn điện: Từ máy hoàn thiện |
| Đơn vị đục lỗ 2/4-A1 | (Yêu cầu Staple Finisher-AC1 hoặc Booklet Finisher-AC2) Hai hoặc bốn lỗ Trọng lượng giấy đục lỗ chấp nhận được: 52 đến 256 gsm Kích thước giấy đục lỗ chấp nhận được: Hai lỗ: A3, A4, A4R, A5, B4, B5, B5R Bốn lỗ: A3, A4 Nguồn điện: Từ máy hoàn thiện |
| Đơn vị đục lỗ-BF1 | (Yêu cầu Staple Finisher-X1 hoặc Booklet Finisher-X1) Hai hoặc ba lỗ Trọng lượng giấy đục lỗ chấp nhận được: 52 đến 256 gsm Kích thước giấy đục lỗ chấp nhận được: Hai lỗ: A3, A4, A4R, A5 Ba lỗ: A3, A4 Nguồn điện: Từ máy hoàn thiện |
| Đơn vị đục lỗ-BG1 | (Yêu cầu Staple Finisher-X1 hoặc Booklet Finisher-X1) Hai hoặc bốn lỗ Trọng lượng giấy đục lỗ chấp nhận được: 52 đến 256 gsm Kích thước giấy đục lỗ chấp nhận được: Hai lỗ: A3, A4, A4R, A5, B5R Bốn lỗ: A3, A4 Nguồn điện: Từ máy hoàn thiện |
| Đơn vị đục lỗ-BS1 | (Yêu cầu Staple Finisher-AG1 hoặc Booklet Finisher-AG1) Hai hoặc ba lỗ Trọng lượng giấy đục lỗ chấp nhận được: 52 đến 256 gsm Kích thước giấy đục lỗ chấp nhận được: Hai lỗ: Kích thước tùy chỉnh (182,0 x 182,0 mm đến 297,0 x 432,0 mm) Ba lỗ: Kích thước tùy chỉnh (240,0 x 182,0 mm đến 297,0 x 432,0 mm) Nguồn điện: Từ bộ hoàn thiện |
| Đơn vị đục lỗ-BT1 | (Yêu cầu Staple Finisher-AG1 hoặc Booklet Finisher-AG1) Hai hoặc bốn lỗ Định lượng giấy chấp nhận được: 52 đến 256 gsm Kích thước giấy chấp nhận được: Hai lỗ: A3, A4, A4R, A5, B4, B5, B5R, Kích thước tùy chỉnh (182,0 x 182,0 mm đến 297,0 x 432,0 mm, không bao gồm 203 x 257 mm đến 297 x 270 mm) Bốn lỗ: A3, A4, B4, B5, Kích thước tùy chỉnh (257,0 x 182,0 mm đến 297,0 x 432,0 mm) Nguồn điện: Từ bộ hoàn thiện |
| Đơn vị đục lỗ-BU1 | (Yêu cầu Staple Finisher-AG1 hoặc Booklet Finisher-AG1) Bốn lỗ đục lỗ Trọng lượng giấy chấp nhận được: 52 đến 256 gsm Kích thước giấy đục lỗ chấp nhận được: Bốn lỗ A3, A4, A5, B4, B5, Kích thước tùy chỉnh (257,0 x 182,0 mm đến 297,0 x 432,0 mm) Nguồn điện: Từ bộ hoàn thiện |
| Máy đục lỗ chuyên nghiệp đa chức năng-C1 | (Yêu cầu Staple Finisher-X1, Booklet Finisher-X1, Staple Finisher-AG1 hoặc Booklet Finisher-AG1) Trọng lượng giấy đục lỗ chấp nhận được: Bỏ qua: 75 đến 256 gsm Đục lỗ: 75 đến 256 gsm Kích thước giấy đục lỗ chấp nhận được: Bỏ qua: 100 x 148 mm đến 330,2 x 487,7 mm Đục lỗ: A3, A4, A4R, A5 Khuôn đục lỗ được hỗ trợ (tùy chọn): A4: Tờ rời (2 hoặc 4 lỗ), Velo Bind (12 lỗ), Lược nhựa (21 lỗ), Vòng đôi (23 hoặc 34 lỗ), Cuộn màu (47 lỗ) Nguồn điện: 230V, 50Hz, 2,0 A Kích thước (Rộng x Sâu x Cao): 445 x 795 x 1.040 mm Trọng lượng: 102 kg |
| Máy cắt sách bên trong-A1 | (Yêu cầu Booklet Finisher-X1) Sức chứa khay đựng giấy thải: Xấp xỉ 1.500 tờ Trọng lượng giấy chấp nhận được: 60 đến 256 gsm Lượng cắt: 2 đến 20 mm Kích thước giấy chấp nhận được: SRA3, A3, A4R, B4, Kích thước tùy chỉnh: 195 x 270 mm đến 330,2x 457,2 mm Nguồn điện: Từ bộ hoàn thiện |
| Máy cắt sách nhỏ G1 | (Yêu cầu Bộ hoàn thiện sách nhỏ-AG1) Sức chứa sách nhỏ: 10 sách nhỏ (kích thước sách nhỏ: A4, 50 tờ, 80 gsm) Trọng lượng giấy chấp nhận được: 52 đến 256 gsm, 64 đến 300gsm (chỉ tờ bìa) Kích thước giấy chấp nhận được: SRA3, A3, A4R, B4, Kích thước tùy chỉnh: 210,0 x 279,4 mm đến 330,2 x 487,7 mm Lượng cắt: 2 đến 28 mm Sức chứa cắt: tối đa 25 tờ (50 tờ khi gấp đôi) (52 đến 80 gsm) Sức chứa khay đựng giấy thải: Xấp xỉ 5.000 tờ Nguồn điện: Từ Bộ hoàn thiện sách nhỏ-W1 PRO Kích thước: 2.095 x 790 x 1.040 mm (bao gồm cả mối nối) Trọng lượng: Xấp xỉ 178 kg |
| Đầu đọc thẻ | Đầu đọc thẻ sao chép-F1 Đầu đọc thẻ sao chép- Khay tiện ích A4-B1 Bộ phụ kiện nạp thẻ-B1 Bàn phím số-A1 Bộ dụng cụ Finisher Jogger-A1 |
| Bảo mật dữ liệu | 250 GB SSD-A1 1 TB SSD-A1 BỘ NHỚ Mirroring Kit-A1 |
| Phụ kiện in | Bộ phông chữ quốc tế PCL-A1 BỘ MÁY IN PCL-BD1/CK1 BỘ MÁY IN PS-BD1/CK1 Bộ phông chữ châu Á PCL-A1 |
| In mã vạch | Bộ in mã vạch-D1 |
| Phụ kiện hệ thống | Bộ giao diện điều khiển sao chép-A1 Bộ giao diện nối tiếp-K3 |
| Phụ kiện máy Fax | Bo mạch FAX Super G3-AS1 Bo mạch Fax dòng 2 Super G3-AS1 Bộ mở rộng FAX IP-B1 Bộ fax từ xa-A1 |
| Phụ kiện trợ năng | Tay cầm truy cập ADF-A1 Bộ hướng dẫn bằng giọng nói-G1 Bộ vận hành bằng giọng nói-D1 |
| Hộp kim bấm | Staple-N1 Staple-P1 Hộp kim bấm-X1 Hộp kim bấm-Y1 |

